BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Bí ìgbésí ayé Ọbabìnrin Elizabeth ṣe bẹ̀rẹ̀ rèé
Àwọn àmúyẹ fun gbígbọ́ orin ko le ṣiṣẹ lori ẹ̀rọ rẹ
Àkọlé fídíò,
Àwọn àwòrán ìdílé ọba tí wọ́n yà tó fẹ́rẹ̀ rẹwà jùlọ.
Bí ìgbésí ayé Ọbabìnrin Elizabeth ṣe bẹ̀rẹ̀ rèé
Published
9 Owewe 2022
Èyí tí ó ṣẹ̀ṣẹ̀dé
1:44
Fídíò,
Ìyà tí ọ̀rẹ́ ìyá mi tí mo gbé lọ́dọ̀ rẹ̀ lẹ́yìn ikú ìyá mi fi jẹ mí ló sọ mí di ìlúmọ̀ọ́ká alásè – Ilesanmi Mayowa, , Alásè 'Immigrant'
, Duration 1,44
30 Òkùdu 2026
4:08
Fídíò,
Sunday Igboho: A lè kojú ajínigbé àti agbébọn táwọn ọba alayé àti àgbà Yorùbá bá tì wá lẹ́yìn
, Duration 4,08
29 Òkùdu 2026
5:31
Fídíò,
Ìbọn tí wọ́n yìn sí ọkọ mi kò ràn án, ìgbà tí wọ́n gba àpò ọwọ́ rẹ̀ ni ìbọn tó ràn án – ìyàwó ọmọ ẹgbẹ́ Accord tí wọ́n pa l'Esa Oke ṣalàyé
, Duration 5,31
29 Òkùdu 2026
4:07
Fídíò,
Ìkà kọ́ lọmọ ejò, àwa èèyàn là ń kó tiwa bá wọn- Taiwo Okikiola-Ọmọ elejo
, Duration 4,07
26 Òkùdu 2026
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology