BBC News,
Yorùbá
Fò kọjá sí nnkan tí ó wà nínú rẹ̀
Ìròyìn
Wò
Gbọ́
Àwọn abala
Ìròyìn
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Idibo Naijiria 2027
Eré ìdárayá
Èyí to gbajúmọ̀ jù
Iyan
Àwọn orílẹ̀ èdè mẹ́wàá táwọn èèyàn ti ń kojú ebi jùlọ ní àgbáyé, tó fi mọ́ Nàíjíríà
29 Ìgbé 2026
Èyí ni bí ebi ṣe ń pa àwọn ọmọdé kú ní Sudan
13 Ìgbé 2024
Ebi lu irinwó èèyàn pa, èso Àgbáyun àti ewé lásán làwọn akẹ́kọ̀ọ́ ń jẹ lẹ́yìn ogun Tigray
20 Èrèlè 2024
Ọ̀dẹ̀ ni àwọn èèyàn tó ń kú nítorí wọn kò rí oúnjẹ jẹ - Minisita
27 Sẹ́rẹ́ 2024
Ní Bayelsa, aráàlú ya wọ ilé tí wọ́n kó oúnjẹ ìrànwọ́ ‘Palliative’ sí wọ́n jí ọ̀pọ̀ oúnjẹ kó lọ
28 Ògún 2023
Ẹ gbà wá o! Ìyan, èbi àti ìṣẹ́ ń lù wá pa púpọ̀ ní North Korea
15 Òkùdu 2023
1:35
Fídíò,
"Ebi ló pa ìyàwó mi, èèyàn 43,000 ló tí kú ní orílẹ̀èdè mi torí ìyàn"
, Duration 1,35
9 Ìgbé 2023
7:28
Fídíò,
Wo ẹkùn Tigray níbi tí ebi ti ń pa ọmọdé, tí ọ̀pọ̀ èèyàn sì di alágbe
, Duration 7,28
18 Ọ̀wàrà 2022
Só lè jẹ búrẹ́dì tí wọ́n fi Aáyán se?
19 Èrèlè 2022
13m èèyàn wà nínú ewú ìyàn torí ọ̀dá òjò ọlọ́jọ́ pípẹ̀ - UN
9 Èrèlè 2022
Obìrin tó ń ta omi inú ọ̀rá subú pẹ̀lú ọmọ lẹ́yìn torí ebi
29 Ọ̀wàrà 2021
Níbo ní àwọn èèyàn tí ń jẹ tata yìí nítorí ìyàn tó mú?
27 Ògún 2021
Ìwà ìkà gbáà ni gbígba owó orí lóríi Búrẹ́dì- Gómìnà Yahaya Bello
15 Bélú 2020
2:54
Fídíò,
Ebi sọ ìyá àgbà di awa kẹ̀kẹ́ Maruwa ní Ibadan, 'Grandma' ní wọ́n kọ̀ láti máa ṣagbe jẹun!
, Duration 2,54
11 Bélú 2020
Ó ṣeéṣe kí ènìyàn 12,000 máa kú lójoojúmọ́ lẹ́yìn Covid-19
9 Agẹmo 2020
"Owó oṣù òṣìṣẹ́ yóò di gbèsè, oúnjẹ yóò wọ́n, ìlú yóò le, bí ọrọ̀ ajé Náíjíríà bá dagun"
12 Ẹrẹ̀nà 2020
Ebi ló ń pami ti mo fi já sọọbu láti jí bisikitì- Afurasi Asuquo
28 Ọ̀wàrà 2019
You might also like:
news
|
sport
|
weather
|
worklife
|
travel
|
future
|
culture
|
world
|
business
|
technology